Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w12 11/15 ojú ìwé 3-7 “Kọ́ Mi Láti Máa Ṣe Ìfẹ́ Rẹ” “Ti Jèhófà Ni Ìjà Ogun Náà” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2016 Gbára Lé Ẹ̀mí Ọlọ́run Nígbà Tí Ipò Nǹkan Bá Yí Padà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 Ẹ Jẹ́ Ká Jọ Gbé Orúkọ Jèhófà Ga Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Jèhófà Jẹ́ “Olùpèsè Àsálà” Láyé Ìgbà Tí Wọ́n Ń kọ Bíbélì Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Àwọn Ọmọ Ísírẹ́lì Sọ Pé Àwọn Fẹ́ Ọba Kí Ló Wà Nínú Bíbélì? Ìdí Tí Dáfídì Fi Gbọ́dọ̀ Sá Lọ Ìwé Ìtàn Bíbélì Wọ́n Fi Dáfídì Jọba Ìwé Ìtàn Bíbélì Dáfídì àti Sọ́ọ̀lù Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Jẹ́ Ọlọgbọ́n, Kó o Sì Ní Ìbẹ̀rù Ọlọ́run! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 Dáfídì Kò Bẹ̀rù Kọ́ Ọmọ Rẹ