Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w14 3/15 ojú ìwé 12-16 Bó O Ṣe Lè Máa Fi Ojú Tó Tọ́ Wo Nǹkan Ọlọ́run Rẹ̀ Tù Ú Nínú Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Ọlọ́run San Opó Sáréfátì Lẹ́san Torí Ìgbàgbọ́ Rẹ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014 Ó Rí Ìtùnú Gbà Lọ́dọ̀ Ọlọ́run Rẹ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Ìwọ Yóò Ha Jẹ́ Olùṣòtítọ́ Bí Èlíjà Bí? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997 Ǹjẹ́ Ẹ̀rù Máa Ń Bà Ẹ́ Tó O Bá Dá Wà? Kọ́ Ọmọ Rẹ Ọmọkùnrin Opó kan Jíǹde Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Ǹjẹ́ Ó Máa Ń Ṣe Ẹ́ Bíi Pé O Dá Wà Tí Ẹ̀rù sì Ń Bà Ẹ́? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Ó Fara Dà Á Dé Òpin Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Ó Ṣọ́nà, Ó sì Ní Sùúrù Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Jèhófà Fún Èlíjà Lókun Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì