Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w15 3/1 ojú ìwé 16 Ohun Tí Bíbélì Sọ Báwo Ló Ṣe Yẹ Ká Máa Ṣe Ìrántí Ikú Jésù? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 Ohun Tí Bíbélì Sọ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014 Báwo Ni Wọ́n Ṣe Ṣayẹyẹ Oúnjẹ Alẹ́ Olúwa? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 “Ẹ Máa Ṣe Èyí Ní Ìrántí Mi” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 Bí Ọlọ́run Ṣe Ń kó Àwọn Ohun Ti Ọ̀run àti Ti Ayé Jọ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 Bí A Ṣe Lè Rántí Jèhófà àti Ọmọ Rẹ̀ Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà Kí Nìdí Tí Jésù Fi Jìyà Tó sì Kú? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2016 Oúnjẹ Alẹ́ Olúwa—Ìrántí Ikú Kristi Tá A Ń Ṣe Láti Bọlá fún Ọlọ́run Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? Ìdí Tí A Fi Ń Lọ Síbi Oúnjẹ Alẹ́ Olúwa Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015