Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w15 10/1 ojú ìwé 3 Kí Nìdí Táwọn Èèyàn Fi Ń Gbàdúrà? Sísún Mọ́ Ọlọrun Nínú Àdúrà Kí Ni Ọlọ́run Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa? Àǹfààní Pàtàkì Ni Àdúrà Jẹ́ Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Máa Gbàdúrà Kó O Lè Túbọ̀ Sún Mọ́ Ọlọ́run Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Bó O Ṣe Lè Gbàdúrà Kí Ọlọ́run Sì Gbọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2021 Jésù Kọ́ Wa Bí A Ó Ṣe Máa Gbàdúrà Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà Ṣé Jèhófà Máa Ń Tẹ́tí Gbọ́ Wa? Tẹ́tí sí Ọlọ́run Kó O Lè Wà Láàyè Títí Láé Nípa Àwọn Àdúrà Tí Ọlọ́run Ń Gbọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009 Sún Mọ́ Ọlọ́run Nípasẹ̀ Àdúrà Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? Apa 11 Tẹ́tí sí Ọlọ́run Mọyì Àǹfààní Tó O Ní Láti Máa Gbàdúrà sí Ọlọ́run Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2022