Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ wp16 No. 2 ojú ìwé 8-10 Ṣé Ó Yẹ Káwọn Kristẹni Máa Lọ Jọ́sìn ní Ojúbọ? Ọlọrun Ha Ndahun Awọn Adura Rẹ Bi? Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1991 Bíbélì Máa Ń yí Ìgbésí Ayé Àwọn Èèyàn Pa Dà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Ìjọsìn Ta Ni Ọlọrun Tẹ́wọ́gbà? Ìmọ̀ Tí Ń Sinni Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun Ṣé Dandan Ni Kó O Lọ sí Ibi Ìjọsìn Kó O Tó Gbàdúrà sí Ọlọ́run? Jí!—2012 Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001 Jésù Kọ́ Obìnrin Ará Samáríà Kan Lẹ́kọ̀ọ́ Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Ṣé Bó Ṣe Wù Wá La Ṣe Lè Sin Ọlọ́run? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Ìjọsìn Tòótọ́ Máa Jẹ́ Kó O Túbọ̀ Láyọ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2022 Ipò Pàtàkì Tí Ó Yẹ Ìjọsìn Jehofa Nínú Ìgbésí-Ayé Wa Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1994 Ọ̀nà Tó Tọ́ Láti Jọ́sìn Ọlọ́run Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa?