Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ mwb18 February ojú ìwé 7 Mú Kí Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Rẹ Sunwọ̀n Sí I—Máa Lo Ìbéèrè Lọ́nà Tó Gbéṣẹ́ Lílo Ìbéèrè Lọ́nà Tó Múná Dóko Jàǹfààní Nínú Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run Máa Ṣe Ojúṣe Rẹ Gẹ́gẹ́ Bí Ajíhìnrere Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 Lo Ìbéèrè Bó Ṣe Yẹ Tẹra Mọ́ Kíkàwé Àti Kíkọ́ni Máa Lo Ìjìnlẹ̀ Òye Àti Ìyíniléròpadà Nígbà Tóo Bá Ń Kọ́ni Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999 Máa Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Jésù Tó Jẹ́ Ọ̀gá Nínú Iṣẹ́ Sísọni Dọmọ Ẹ̀yìn Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Ṣé Ò Ń Jẹ́ Kí Jèhófà Bi Ẹ́ Ní Ìbéèrè? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Ṣé Bíbélì Lè Ràn Ẹ́ Lọ́wọ́? Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Ṣé Bíbélì Lè Ràn Ẹ́ Lọ́wọ́? Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìbẹ̀rẹ̀ Ẹ̀kọ́ Bíbélì “Ènìyàn Mìíràn Kò Tíì Sọ̀rọ̀ Báyìí Rí” “Máa Tọ̀ Mí Lẹ́yìn” Àwọn Nǹkan Tó Yẹ Kó O Yẹra fún Tó O Bá Ń Darí Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni—Ìwé Ìpàdé (2016)