Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ mwb22 May ojú ìwé 5 “Ìfẹ́ . . . Kì Í Yọ̀ Lórí Àìṣòdodo” Ìfẹ́ Ni A Fi Ń Dá Àwọn Kristẹni Tòótọ́ Mọ̀—Máa Yọ̀ Pẹ̀lú Òtítọ́ Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018 Wọ́n Di Ọ̀rẹ́ Tímọ́tímọ́ Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Jónátánì—“Bá Ọlọ́run Ṣiṣẹ́ Pọ̀” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Jónátánì Nígboyà, Ó sì Jẹ́ Adúrótini Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Ìdí Tí Dáfídì Fi Gbọ́dọ̀ Sá Lọ Ìwé Ìtàn Bíbélì Dáfídì àti Sọ́ọ̀lù Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Jẹ́ Adúróṣinṣin sí Jèhófà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2016 “Kò Sí Ìdílọ́wọ́ fún Jèhófà” Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé 1 Sámúẹ́lì Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun Wọ́n Fi Dáfídì Jọba Ìwé Ìtàn Bíbélì