Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w24 May ojú ìwé 20-25 Báwo Lo Ṣe Lè Rí Ẹni Tó O Máa Fẹ́? Bó O Ṣe Lè Mọ̀ Bóyá Kó O Fẹ́ Ẹnì Kan Tàbí Kó O Má Fẹ́ Ẹ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2024 Mímúra Sílẹ̀ fún Ìgbéyàwó Aláṣeyọrí Àṣírí Ayọ̀ Ìdílé Ẹ Jẹ́ Olóòótọ́ sí Ara Yín Ìdílé Rẹ Lè Jẹ́ Aláyọ̀ Ìgbéyàwó Jẹ́ Ẹ̀bùn Látọ̀dọ̀ Ọlọ́run Tó Nífẹ̀ẹ́ Wa ‘Ẹ Dúró Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run’ Ìmọ̀ràn Ọlọgbọ́n Fáwọn Tí Kò Ṣègbéyàwó Àtàwọn Tó Ṣègbéyàwó Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Máa Bọ̀wọ̀ fún Ọkọ Tàbí Aya Rẹ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Ohun Tí Bíbélì Sọ Nípa Àwọn Tó Lọ́kọ Tàbí Aya Àtàwọn Tí Kò Ní Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Ẹ Jẹ́ Kí Ọlọ́run Ràn Yín Lọ́wọ́ Kí Ẹ Lè Jẹ́ Tọkọtaya Aláyọ̀ Ìdílé Rẹ Lè Jẹ́ Aláyọ̀ Máa Ṣe Ohun Tó Fi Hàn Pé O Nígbàgbọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2025