ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • wp16 No. 1 ojú ìwé 16
  • Ohun Tí Bíbélì Sọ

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ohun Tí Bíbélì Sọ
  • Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2016
  • Ìsọ̀rí
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Kí ló ń ṣẹlẹ̀ nígbà tá a bá kú?
  • Ǹjẹ́ àwọn òkú lè jíǹde?
  • Kí Ló Ń Ṣẹlẹ̀ Nígbà Téèyàn Bá Kú?
    Ohun Tí Bíbélì Sọ
  • Kí Ló Máa Ń Ṣẹlẹ̀ Nígbà Ikú?
    Ìwọ Lè Di Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run!
  • Kí Ló Ń Ṣẹlẹ̀ Sẹ́ni Tó Bá Kú?
    Jí!—2007
  • Ìbéèrè Kejì: Kí Ló Máa Ṣẹlẹ̀ sí Mi Nígbà Tí Mo Bá Kú?
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012
Àwọn Míì
Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2016
wp16 No. 1 ojú ìwé 16
Òdòdó pupa lórí sàréè kan

OHUN TÍ BÍBÉLÌ SỌ

Kí ló ń ṣẹlẹ̀ nígbà tá a bá kú?

ÀWỌN KAN GBÀ GBỌ́ PÉ ẹni tó bá ti kú máa lọ gbé ní ibòmíì, àwọn kan sì gbà pé ikú ni òpin ohun gbogbo. Kí ni ìwọ́ gbà gbọ́?

OHUN TÍ BÍBÉLÌ SỌ

‘Àwọn òkú kò mọ nǹkan kan rárá.’ (Oníwàásù 9:5) Tẹ́nì kan bá ti kú, kò mọ nǹkan kan mọ́.

OHUN MÍÌ TÁ A LÈ KỌ́ NÍNÚ BÍBÉLÌ

  • Ọkùnrin àkọ́kọ́ tí Ọlọ́run dá, ìyẹn Ádámù pa dà di erùpẹ̀ lẹ́yìn tó kú. (Jẹ́nẹ́sísì 2:7; 3:19) Bákan náà, gbogbo àwọn tó bá kú máa pa dà di erùpẹ̀.—Oníwàásù 3:19, 20.

  • Ẹni tó bá ti kú ni a ti dá sílẹ̀ pátápátá kúrò nínú ẹ̀ṣẹ̀ rẹ̀. (Róòmù 6:7) Ìyẹn ni pé kò tún sí ìyà kankan fún ẹ̀ṣẹ̀ mọ́ lẹ́yìn téèyàn bá ti kú.

Ǹjẹ́ àwọn òkú lè jíǹde?

KÍ NI ÌDÁHÙN RẸ?

  • Bẹ́ẹ̀ ni

  • Bẹ́ẹ̀ kọ́

  • Kò dá mi lójú

OHUN TÍ BÍBÉLÌ SỌ

‘Àjíǹde yóò wà.’—Ìṣe 24:15.

KÍ LÀWỌN NǸKAN MÍÌ TÍ BÍBÉLÌ SỌ?

  • Bíbélì sábà máa ń fi ikú wé oorun. (Jòhánù 11:11-14) Bá a ṣe lè jí ẹni tó ń sùn lójú oorun, bẹ́ẹ̀ náà ni Ọlọ́run lè jí ẹni tó bá ti kú.—Jóòbù 14:13-15.

  • Ọ̀pọ̀ àjíǹde tó ti ṣẹlẹ̀ sẹ́yìn ló wà nínú Bíbélì, èyí jẹ́ kó dá wa lójú pé àwọn òkú máa jíǹde.—1 Àwọn Ọba 17:17-24; Lúùkù 7:11-17; Jòhánù 11:39-44.

Fún ìsọfúnni síwájú sí i, ka orí 6 nínú ìwé yìí. Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà la ṣe é

Ó tún wà lórí ìkànnì www.jw.org/yo

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́