ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • km 4/12 ojú ìwé 3
  • Ẹyọ Owó Méjì Tí Ìníyelórí Rẹ̀ Kéré

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ẹyọ Owó Méjì Tí Ìníyelórí Rẹ̀ Kéré
  • Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2012
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ìgbésí Ayé ní Àkókò Tí Wọ́n Ń Kọ Bíbélì—Owó
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011
  • Jehofa Nífẹ̀ẹ́ Awọn Olufunni Ọlọ́yàyà
    Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1992
  • Àwòkọ́ṣe—Opó Aláìní
    Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kejì
  • Ó Fi Púpọ̀ Sí I Ju Àwọn Tó Kù Lọ
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018
Àwọn Míì
Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2012
km 4/12 ojú ìwé 3

Ẹyọ Owó Méjì Tí Ìníyelórí Rẹ̀ Kéré

Fífi owó ṣètìlẹ́yìn fún iṣẹ́ ìwàásù tá à ń ṣe kárí ayé jẹ́ ọ̀nà pàtàkì kan tá a gbà ń ti ire Ìjọba Ọlọ́run lẹ́yìn. Àmọ́ tí a ò bá fi bẹ́ẹ̀ ní lọ́wọ́ ńkọ́?

Ìgbà kan wà tí Jésù rí òtòṣì opó kan tó sọ ẹyọ owó kéékèèké méjì tí kò fi bẹ́ẹ̀ níye lórí sínú àpótí ìṣúra tó wà nínú tẹ́ńpìlì. Ìfẹ́ tó ní fún Jèhófà ló mú kí ó fi “gbogbo ohun tí ó ní sínú rẹ̀, gbogbo ohun ìní ìgbésí ayé rẹ̀” bó tilẹ̀ jẹ́ aláìní. (Máàkù 12:41-44) Ti pé Jésù kíyè sí i jẹ́ ká mọ̀ pé ohun ribiribi ni ọrẹ tí obìnrin náà ṣe jẹ́ lójú Ọlọ́run. Lọ́nà kan náà, àwọn Kristẹni ọ̀rúndún kìíní kò ka fifi ọrẹ ṣètìlẹ́yìn fún iṣẹ́ ìwàásù bí ẹni pé àwọn Kristẹni tó rí jájẹ nìkan ló lè ṣe é. Àpọ́sítélì Pọ́ọ̀lù tọ́ka sí àpẹẹrẹ àwọn ará ní Makedóníà pé, láìka ti “ipò òṣì paraku wọn [sí] . . . [wọ́n] ń bẹ̀ wá ṣáá pẹ̀lú ọ̀pọ̀ ìpàrọwà fún àǹfààní ìfúnni onínúrere.”—2 Kọ́r. 8:1-4.

Torí náà, tó bá jẹ́ pé ohun tí agbára wa gbé kò ju ohun tá a lè fi wé ‘owó ẹyọ méjì tí ìníyelórí rẹ̀ kéré,’ ẹ jẹ́ ká máa rántí pé ení tere èjì tere ni nǹkan fi ń di púpọ̀. Tá a bá ń fúnni látọkàn wá, inú Jèhófà Baba wa ọ̀rún tó jẹ́ ọ̀làwọ́ á máa dùn sí wa, nítorí pé “Ọlọ́run nífẹ̀ẹ́ olùfúnni ọlọ́yàyà.”—2 Kọ́r. 9:7.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́