ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb20 March ojú ìwé 6
  • Jékọ́bù Fẹ́ Ìyàwó

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Jékọ́bù Fẹ́ Ìyàwó
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2020
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Àwọn Tẹ̀gbọ́n-tàbúrò Tí wọn Ò Láyọ̀ Ló “Kọ́ Ilé Ísírẹ́lì”
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007
  • Jékọ́bù Mọyì Àwọn Nǹkan Tẹ̀mí
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003
  • Jékọ́bù Ní Ìdílé Ńlá
    Ìwé Ìtàn Bíbélì
  • Jékọ́bù Lọ Sí Háránì
    Ìwé Ìtàn Bíbélì
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2020
mwb20 March ojú ìwé 6

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | JẸ́NẸ́SÍSÌ 29-30

Jékọ́bù Fẹ́ Ìyàwó

29:18-28

Tọkọtaya kan ń sọ̀rọ̀, wọ́n di ọwọ́ ara wọn mú, wọ́n sì jókòó ti ara wọn. Wọ́n ṣí Bíbélì sílẹ̀ lẹ́gbẹ̀ẹ́ wọn.

Jékọ́bù ò mọ̀ pé òun máa kojú ìṣòro nínú ìgbéyàwó òun. Réṣẹ́lì àti Líà di orogún. (Jẹ 29:32; 30:​1, 8) Láìka èyí sí, Jékọ́bù rí i pé Jèhófà wà pẹ̀lú òun. (Jẹ 30:​29, 30, 43) Nígbẹ̀yìngbẹ́yín, àtọmọdọ́mọ rẹ̀ di orílẹ̀-èdè Ísírẹ́lì.​—Rut 4:11.

Lónìí, àwọn tó bá yàn láti ṣègbéyàwó máa kojú ìṣòro. (1Kọ 7:28) Síbẹ̀, tí wọ́n bá gbẹ́kẹ̀ lé Jèhófà, tí wọ́n sì ń ṣe ohun tí Bíbélì sọ, ìgbéyàwó wọn á dùn bí oyin.​—Owe 3:5, 6; Ef 5:33.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́