ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • lfb ojú ìwé 202-203
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 13

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 13
  • Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 11
    Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 12
    Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 3
    Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 1
    Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
Àwọn Míì
Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
lfb ojú ìwé 202-203
Jésù wẹ ẹsẹ̀ àwọn àpọ́sítélì ẹ̀

Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 13

Jésù wá sáyé kó lè kú nítorí àwa èèyàn aláìpé. Bó tiẹ̀ jẹ́ pé Jésù kú, ó ṣẹ́gun ayé. Jèhófà ò fi Jésù sílẹ̀, torí náà ó jí i dìde. Jálẹ̀ ìgbésí ayé Jésù, ó máa ń ran àwọn míì lọ́wọ́, ó sì máa ń dárí ji àwọn èèyàn tí wọ́n bá ṣe àṣìṣe. Lẹ́yìn tí Jésù jíǹde, ó fara han àwọn ọmọ ẹ̀yìn ẹ̀, ó sì kọ́ wọn bí wọ́n ṣe máa ṣe iṣẹ́ pàtàkì tó fún wọn. Tó o bá jẹ́ òbí, ran ọmọ ẹ lọ́wọ́ kó lè mọ̀ pé àwa náà gbọ́dọ̀ ṣe nínú iṣẹ́ yẹn lónìí.

Ẹ̀KỌ́ PÀTÀKÌ

  • Kò sí bí ìṣòro kan ṣe le tó, Jèhófà lágbára láti yanjú ẹ̀

  • Bíi Jésù, ó yẹ ká múra tán láti ran àwọn míì lọ́wọ́

  • Àwọn Kristẹni tòótọ́ nífẹ̀ẹ́ ara wọn, èyí la sì fi ń dá wọn mọ̀

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́