ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb16 August ojú ìwé 4
  • Bí Àwọn Àgbàlagbà Ṣe Lè Máa Sin Jèhófà Nìṣó

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Bí Àwọn Àgbàlagbà Ṣe Lè Máa Sin Jèhófà Nìṣó
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni​—Ìwé Ìpàdé (2016)
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Àwọn Àgbàlagbà—Ẹni Ọ̀wọ́n Ni Wọ́n Nínú Ẹgbẹ́ Ará Kristẹni
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004
  • ‘Ẹ Máa So Eso Púpọ̀’
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003
  • Ẹ̀yin Ọ̀dọ́, Ṣé Àjọṣe Yín Pẹ̀lú Jèhófà Túbọ̀ Ń Lágbára Sí I?
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018
  • Jèhófà Nífẹ̀ẹ́ Àwọn Tó Ń “So Èso Pẹ̀lú Ìfaradà”
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2018
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni​—Ìwé Ìpàdé (2016)
mwb16 August ojú ìwé 4

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | SÁÀMÙ 92-101

Bí Àwọn Àgbàlagbà Ṣe Lè Máa Sin Jèhófà Nìṣó

Bàbá àgbàlagbà àti ọ̀dọ́kùnrin kan ń rìn pa pọ̀ nítòsí igi ọ̀pẹ kan

92:12

Igi ọ̀pẹ máa ń lo ju ọgọ́rùn-ún ọdún lọ láyé, síbẹ̀ á ṣì máa so èso

Àwọn àgbàlagbà máa ń so èso tẹ̀mí nígbà tí wọ́n bá ń . . .

92:13-15

  • gbàdúrà fún àwọn ẹlòmíì

  • kẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì

  • lọ sáwọn ìpàdé ìjọ tí wọ́n sì ń kópa níbẹ̀

  • sọ àwọn ìrírí tí wọ́n ní fún àwọn ẹlòmíì

  • wàásù tọkàntọkàn

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́