ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb18 November ojú ìwé 2
  • “Ìwọ Ha Nífẹ̀ẹ́ Mi Ju Ìwọ̀nyí Lọ Bí?”

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • “Ìwọ Ha Nífẹ̀ẹ́ Mi Ju Ìwọ̀nyí Lọ Bí?”
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Bó O Ṣe Lè Ṣe Orúkọ Rere fún Ara Ẹ
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Gbogbo Ìgbà Ni Jèhófà Máa Ń Mú Àwọn Ìlérí Rẹ̀ Ṣẹ
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2020
  • Jèhófà Kórìíra Àwọn Ọ̀dàlẹ̀
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Ṣé O Múra Tán Láti Di Apẹja Èèyàn?
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2020
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018
mwb18 November ojú ìwé 2
Àwọn ọmọlẹ́yìn Jésù ń fa àwọ̀n tó kún fún ẹja lọ sí etíkun

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | JÒHÁNÙ 20-21

“Ìwọ Ha Nífẹ̀ẹ́ Mi Ju Ìwọ̀nyí Lọ Bí?”

21:1-19

Láyé ìgbà tí wọ́n ń kọ Bíbélì, àwọn apẹja tó ń rí ẹja pa dáadáa máa ń jẹ́ onísùúrù, wọ́n máa ń ṣiṣẹ́ kára, wọ́n sì ṣe tán láti fara da ìṣòro lẹ́nu iṣẹ́ kí wọ́n bàa lè rí èrè púpọ̀. (w12 8/1 18-20) Àwọn ànímọ́ yìí máa ran Pétérù lọ́wọ́ bó ṣe ń ṣiṣẹ́ apẹja èèyàn. Àmọ́, Pétérù ní láti pinnu ohun tó máa fi sí ipò àkọ́kọ́ ní ìgbésí ayé rẹ̀, bóyá á máa bọ́ àwọn ọmọlẹ́yìn Jésù nípa tẹ̀mí tàbí iṣẹ́ apẹja tó mọ̀ ọ́ ṣe dáadáa ló máa gbájú mọ́.

Àwọn àyípadà wo lo ti ṣe kó o lè fi Ìjọba Ọlọ́run sípò àkọ́kọ́?

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́