ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb18 November ojú ìwé 5
  • Àǹfààní Tí Àtẹ Tó Ṣeé Tì Kiri Ti Ṣe Wá Kárí Ayé

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Àǹfààní Tí Àtẹ Tó Ṣeé Tì Kiri Ti Ṣe Wá Kárí Ayé
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Arábìnrin Kan Rẹ́rìn-ín Músẹ́!
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2021
  • Wọ́n Rò Pé Pásítọ̀ Wọn Ni
    Ìrírí Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà
  • Ọ̀nà Tuntun Tá A Fẹ́ Máa Gbà Wàásù Láwọn Ibi Tí Èrò Pọ̀ Sí
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2013
  • Àtẹ Ìwé Tó Ń Jẹ́rìí “fún Gbogbo Orílẹ̀-Èdè”
    Bá A Ṣe Ń Ná Owó Tẹ́ Ẹ Fi Ń Ṣètọrẹ
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018
mwb18 November ojú ìwé 5
Àwọn arákùnrin méjì ń fi àtẹ ìwé wàásù níbi térò pọ̀ sí

MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI

Àǹfààní Tí Àtẹ Tó Ṣeé Tì Kiri Ti Ṣe Wá Kárí Ayé

Ìṣe orí karùn-ún jẹ́ ká mọ̀ pé àwọn Kristẹni ọgọ́rùn-ún ọdún kìíní lọ sínú tẹ́ńpìlì, níbi tí ọ̀pọ̀ èèyàn wà, kí wọ́n lè wàásù ìhìn rere fún wọn. (Iṣe 5:​19-21, 42) Lónìí, àtẹ tó ṣeé tì kiri tá à ń lò láwọn ibi tí ọ̀pọ̀ èèyàn wà ti so èso rere.

Ẹ WO FÍDÍÒ NÁÀ ÀǸFÀÀNÍ TÍ ÀTẸ TÓ ṢEÉ TÌ KIRI TI ṢE WÁ KÁRÍ AYÉ, KẸ́ Ẹ SÌ DÁHÙN ÀWỌN ÌBÉÈRÈ YÌÍ:

  • Mi Jung You ń fi àtẹ ìwé wàásù níbi térò pọ̀ sí; Jacob Salomé; Annies àti ọkọ rẹ̀ ń fi àtẹ ìwé wàásù níbi térò pọ̀ sí

    Ìgbà wo la bẹ̀rẹ̀ sí í fi àtẹ tó ṣeé tì kiri wàásù, báwo ló sì ṣe bẹ̀rẹ̀?

  • Àwọn ọ̀nà wo ni àtẹ tó ṣeé tì kiri gbà dáa ju tábìlì tá a fi ń pàtẹ ìwé?

  • Kí la rí kọ́ látinú ìrírí Mi Jung You?

  • Báwo ni ìrírí Arákùnrin Jacob Salomé ṣe jẹ́ ká rí i pé àtẹ tó ṣeé tì kiri dára gan-an?

  • Kí ni ìrírí Annies àti ọkọ rẹ̀ kọ́ wa nípa bá a ṣe lè fi àtẹ tó ṣeé tì kiri wàásù lọ́nà tó gbéṣẹ́?

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́