ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb20 September ojú ìwé 7
  • Ṣé O Lè Lo Àkókò àti Okun Rẹ?

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ṣé O Lè Lo Àkókò àti Okun Rẹ?
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2020
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Máa Ṣèrànwọ́ Níbi Iṣẹ́ Ìkọ́lé Ètò Ọlọ́run
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Ètò Kíkọ́ Gbọ̀ngàn Ìjọba—Ọ̀kan Pàtàkì Lára Iṣẹ́ Ìsìn Mímọ́
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2006
  • Kíkọ́ Gbọ̀ngàn Ìjọba Lọ́nà Tó Túbọ̀ Yára
    Ìwé Ọdọọdún Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà—2016
  • Ojúṣe Rẹ Nínú Kíkọ́lé fún Ọjọ́ Ọ̀la
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—1996
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2020
mwb20 September ojú ìwé 7

MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI

Ṣé O Lè Lo Àkókò àti Okun Rẹ?

Arákùnrin kan ń rẹ́rìn-ín músẹ́ bó ṣe ń gé irin níbi tí wọ́n ti ń ṣiṣẹ́ ìkọ́lé.

Bí wòlíì Àìsáyà ṣe sọ, à ń rí bí ètò Jèhófà tó wà láyé ṣe ń tẹ̀ síwájú, tó sì ń gbòòrò sí i. (Ais 54:2) Torí náà, a túbọ̀ máa nílò àwọn Gbọ̀ngàn Ìjọba, Gbọ̀ngàn Àpéjọ àtàwọn ẹ̀ka ọ́fíìsì. Tá a bá sì ti kọ́ wọn tán, ó dájú pé a máa ní láti máa bójú tó wọn, àwọn míì sì lè nílò àtúnṣe. Àwọn ọ̀nà wo lo lè gbà lo àkókò àti okun rẹ fún Jèhófà lẹ́nu iṣẹ́ yìí?

  • O lè rí i pé ìwọ náà wà níbẹ̀ tí wọ́n bá ní kẹ́ ẹ wá tún Gbọ̀ngàn Ìjọba ṣe

  • O lè yọ̀ǹda ara rẹ láti gba ìdálẹ́kọ̀ọ́ lórí bí wọ́n ṣe ń tún Gbọ̀ngàn Ìjọba ṣe

  • O lè kọ ọ̀rọ̀ kún fọ́ọ̀mù Local Design/Construction Volunteer Application (DC-50) kó o lè máa yọ̀ǹda ara rẹ lẹ́ẹ̀kọ̀ọ̀kan fún iṣẹ́ ìkọ́lé tàbí nígbà tí wọ́n bá ń ṣe àwọn àtúnṣe kan nítòsí ibi tó ò ń gbé

  • O lè kọ ọ̀rọ̀ kún fọ́ọ̀mù Application for Volunteer Program (A-19) kó o lè yọ̀ǹda ara rẹ fún ọ̀sẹ̀ kan tàbí jù bẹ́ẹ̀ lọ láti ṣiṣẹ́ ní ẹ̀ka ọ́fíìsì tó wà ní agbègbè rẹ̀ tàbí ní ilé míì tá a yà sí mímọ́ fún ìjọsìn Jèhófà

Ẹ WO FÍDÍÒ NÁÀ À Ń MÚRA SÍLẸ̀ LÁTI KỌ́ ILÉ TUNTUN​—ÀYỌLÒ, KẸ́ Ẹ SÌ DÁHÙN ÀWỌN ÌBÉÈRÈ YÌÍ:

  • Látọdún 2014, báwo la ṣe túbọ̀ ń lo fídíò?

  • Ká lè túbọ̀ máa ṣe ọ̀pọ̀ fídíò jáde, kí làwọn nǹkan tá a fẹ́ ṣe, ìgbà wo la fẹ́ bẹ̀rẹ̀, ìgbà wo la sì fẹ́ parí ẹ̀?

  • Báwo la ṣe lè ti iṣẹ́ yìí lẹ́yìn?

  • Tó bá wù ẹ́ láti yọ̀ǹda ara rẹ̀ fún iṣẹ́ ìkọ́lé ní Ramapo, kí nìdí tó fi yẹ kó o kọ ọ̀rọ̀ kún fọ́ọ̀mù (DC-50) kó o sì yọ̀ǹda ara rẹ níbi iṣẹ́ ìkọ́lé tí wọ́n bá ń ṣe ládùúgbò rẹ?

  • Kí ló mú kó dá wa lójú pé Jèhófà ló ń darí iṣẹ́ yìí?

  • Kí la lè ṣe láti ṣèrànwọ́ tá ò bá tiẹ̀ lè lọ síbi ìkọ́lé yìí?

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́