ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb22 May ojú ìwé 3
  • Gbára Lé Jèhófà Tó O Bá Ní Ẹ̀dùn Ọkàn

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Gbára Lé Jèhófà Tó O Bá Ní Ẹ̀dùn Ọkàn
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Fi Sùúrù Dúró De Jèhófà
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Máa Sọ Gbogbo Ohun Tó Wà Lọ́kàn Ẹ fún Jèhófà
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Ìgbọràn Sàn Ju Ẹbọ Lọ
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Jẹ́ Onírẹ̀lẹ̀ Tó O Bá Ṣàṣeyọrí
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
mwb22 May ojú ìwé 3

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN

Gbára Lé Jèhófà Tó O Bá Ní Ẹ̀dùn Ọkàn

Àwọn ọmọ Ámálékì dáná sun Síkílágì, wọ́n sì kó àwọn tó wà níbẹ̀ lẹ́rú (1Sa 30:1, 2)

Ẹ̀dùn ọkàn bá Dáfídì àtàwọn ọkùnrin tó wà pẹ̀lú rẹ̀ (1Sa 30:3-5; w06 8/1 28 ¶12)

Dáfídì rí okun gbà látọ̀dọ̀ Jèhófà (1Sa 30:6; w12 4/15 30 ¶14)

Arákùnrin kan tó ní ẹ̀dùn ọkàn gbé fọ́tò kan sáyà.

RONÚ LÓRÍ ÌBÉÈRÈ YÌÍ: Ta ni mo máa ń gbára lé tí mo bá ní ẹ̀dùn ọkàn

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́