November Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni—Ìwé Ìpàdé November 2017 Àwọn Ọ̀nà Ìgbọ́rọ̀kalẹ̀ Tá A Lè Lò November 6-12 ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | ÁMÓSÌ 1-9 “Wá Jèhófà, Kí O sì Máa Wà Láàyè Nìṣó” MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI Mú Kí Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Rẹ Sunwọ̀n Sí I—Máa Ṣe Ìpadàbẹ̀wò November 13-19 ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | ỌBADÁYÀ 1–JÓNÀ 4 Kẹ́kọ̀ọ́ Nínú Àwọn Àṣìṣe Rẹ MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI Ẹ̀kọ́ Tó Wà Nínú Ìwé Jónà November 20-26 ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | MÍKÀ 1-7 Kí Ni Jèhófà Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa? November 27–December 3 ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | NÁHÚMÙ 1–HÁBÁKÚKÙ 3 Wà Lójúfò Kó O sì Máa Sin Jèhófà Nìṣó MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI Wà Lójúfò Kó O sì Máa Sin Jèhófà Nìṣó Tí Àyípadà Bá Ṣẹlẹ̀