ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sjj orin 115
  • A Mọyì Sùúrù Jèhófà

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • A Mọyì Sùúrù Jèhófà
  • “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ọpẹ́ fún Sùúrù Ọlọ́run
    Kọrin sí Jèhófà
  • Ṣé Wàá Lo Àǹfààní Yìí?
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2014
  • Ẹ Máa Mú Sùúrù Bíi Ti Jèhófà
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006
  • “Kí Ni Èmi Yóò San Pa Dà Fún Jèhófà?”
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni​—Ìwé Ìpàdé (2016)
Àwọn Míì
“Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
sjj orin 115

ORIN 115

A Mọyì Sùúrù Jèhófà

Bíi Ti Orí Ìwé

(2 Pétérù 3:15)

  1. 1. Jèhófà, alágbára gíga;

    Ìwọ fẹ́ràn ohun tó tọ́.

    Ìwà búburú pọ̀ láyé,

    Ó sì ń mú ká máa kérora.

    A mọ̀ pé o ṣì máa fòpin sí i

    Lákòókò tó tọ́ ní ojú rẹ.

    (ÈGBÈ)

    Ìrètí wa ń lágbára sí i,

    A dúpẹ́, a yin orúkọ rẹ.

  2. 2. Ẹgbẹ̀rún ọdún lójú èèyàn

    Dà bí ọjọ́ kan lójú rẹ.

    Ọjọ́ ńlá rẹ yóò dé láìpẹ́;

    Kì yóò falẹ̀, béèyàn ṣe ń rò.

    Gbogbo ẹ̀ṣẹ̀ ni o kórìíra,

    O fẹ́ kí ẹlẹ́ṣẹ̀ yí pa dà.

    (ÈGBÈ)

    Ìrètí wa ń lágbára sí i,

    A dúpẹ́, a yin orúkọ rẹ.

(Tún wo Neh. 9:30; Lúùkù 15:7; 2 Pét. 3:​8, 9.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́