Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ g04 8/8 ojú ìwé 17-18 Jìbìtì Gbayé Kan Wọn Kò Bẹ̀rù Òpin Ayé Mọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Àrùn Aids—Àjàkálẹ̀ Náà Ń Jà Nìṣó Jí!—1998 Ẹranko Kudu Yìí Rántí Jí!—1996 Ìjíròrò Láàárín Ẹlẹ́rìí Jèhófà àti Ẹnì Kan—Ṣé Jésù Ni Ọlọ́run? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 Irú Èèyàn Wo Gan-an Ni Mo Jẹ́? Ìdáhùn Àwọn Ìbéèrè 10 Táwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè Àwọn Ìwà Rere Tó Ń Mú Káyé Ẹni Dára Jí!—2014 Báwo Ni Mo Ṣe Lè Dènà Ìdẹwò? Jí!—2008 Báwo Ni Àdúrà Ṣe Lè Ràn Mí Lọ́wọ́? Jí!—2001 Bó Ò Ṣe Ní Jẹ́ Kí Wọ́n Lù Ọ́ Ní Jìbìtì Jí!—2004 Báwo Ni Mo Ṣe Lè Borí Ìdẹwò? Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kìíní