Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ g 10/08 ojú ìwé 4-6 Ṣé Ẹní Bá Ti Kú Lè Pa Dà Wà Láàyè? Ikú àti Àjíǹde Jésù—Àǹfààní Tó Ṣe fún Ẹ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015 Jésù Ń gbani Là—Lọ́nà Wo? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001 Gẹ́gẹ́ Bí Ọ̀tá Ìkẹyìn, Ikú Di Ohun Asán Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014 Ìràpadà Kristi Ọ̀nà Tí Ọlọ́run Là Sílẹ̀ Fún Ìgbàlà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999 Kí Nìdí Tí Jésù Fi Jìyà Tó sì Kú? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2016 Ọlọ́run Dá Ọkùnrin àti Obìnrin Àkọ́kọ́ Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Èé Ṣe Tí A Fi Ń Kú? Kí Ní Ṣẹlẹ̀ sí Wa Nígbà Tí A Bá Kú? Tó Bá Jẹ́ Ẹni Pípé Ni Ádámù, Báwo Ló Ṣe Wá Dẹ́ṣẹ̀? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008