Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ g 4/12 ojú ìwé 17-19 Kí Ló Burú Nínú Kéèyàn Jẹ́ Gbajúmọ̀? Ṣó Di Dandan Kéèyàn Púpọ̀ Mọ̀ Mí Lórí Ìkànnì Àjọlò? Àwọn Ọ̀dọ́ Béèrè Pé Kí Ni Mo Lè Ṣe tí Wọ́n Bá Ń Halẹ̀ Mọ́ Mi Níléèwé? Ìdáhùn Àwọn Ìbéèrè 10 Táwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè Kí Nìdí Táwọn Ẹgbẹ́ Mi Ò Fi Gba Tèmi? Àwọn Ọ̀dọ́ Béèrè Pé Kí Nìdí Táyà Mi Fi Máa Ń Já Láti Sọ Ohun Tí Mo Gbà Gbọ́ Fáwọn Ẹlòmíì? Jí!—2009 Bíbúmọ́ni—Ewu Wo Ló Wà Níbẹ̀? Jí!—1997 Báwo Ni Mo Ṣe Lè Rí Ọ̀rẹ́ Tí Ọ̀rọ̀ Wa Bára Mu? Jí!—2011 Kí Nìdí Tó Fi Yẹ kí N Máa Lọ Sáwọn Ìpàdé Kristẹni? Jí!—2012 Ìlànà Tàbí Ìgbajúmọ̀—Èwo Ni Atọ́nà Rẹ? Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993 Kí Nìdí Táyà Mi Fi Máa Ń Já Láti Sọ Ohun Tí Mo Gbà Gbọ́ Nílé Ìwé? Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kìíní Jíja Àjàbọ́ Lọ́wọ́ Ìfòòró Ẹni Jí!—2003