Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ g18 No. 3 ojú ìwé 4-5 Àwọn Nǹkan Tó Lè Ṣẹlẹ̀ Báwo Ni Mo Ṣe Lè Gbé Pẹ̀lú Ẹ̀dùn-Ọkàn Mi? Nígbà Tí Ẹnìkan Tí Ìwọ́ Fẹ́ràn Bá Kú Ìrànlọ́wọ́ Fún Àwọn Tó Ń Ṣọ̀fọ̀ Jí!—2018 Ó Ha Bójúmu Láti Nímọ̀lára Lọ́nà Yìí Bí? Nígbà Tí Ẹnìkan Tí Ìwọ́ Fẹ́ràn Bá Kú Ìbànújẹ́ Ńlá Ni Ikú Èèyàn Ẹni Máa Ń Fà Jí!—2018 Báwo Ni Mo Ṣe Lè Fara Da Ẹ̀dùn Ọkàn Téèyàn Mi Bá Kú? Àwọn Ọ̀dọ́ Béèrè Pé Ìgbọ́rọ̀kalẹ̀ Jí!—2018 ‘Ẹ Máa Sunkún Pẹ̀lú Àwọn Tí Ń Sunkún’ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2017 Bó O Ṣe Lè Fara Da Ọgbẹ́ Ọkàn Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2016 Bó O Ṣe Lè Borí Ẹ̀dùn Ọkàn Tí Ikú Fà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Ohun Tó Lè Ran Àwọn Tó Ń Ṣọ̀fọ̀ Lọ́wọ́ Jí!—2018