Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ lr orí 41 ojú ìwé 212-216 Àwọn Ọmọdé Tó Mú Inú Ọlọ́run Dùn Jagunjagun àti Ọmọbìnrin Kékeré Kan Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Ọmọbìnrin Kan Ran Ọkọ Ọ̀gá Rẹ̀ Lọ́wọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Ọmọbìnrin Kékeré Kan Tí Ó Fìgboyà Sọ̀rọ̀ Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1996 Ó Kọ́kọ́ Ṣàìgbọràn àmọ́ Nígbà Tó Yá Ó Ṣègbọràn Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 Ọmọbìnrin Kan Ran Ọkùnrin Alágbára Kan Lọ́wọ́ Ìwé Ìtàn Bíbélì “Àwọn Ènìyàn Rẹ Yóò fi Tinútinú Yọ̀ǹda Ara Wọn” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1998 Ṣé Ohun Tí Jèhófà Ń béèrè Lọ́wọ́ Wa Pọ̀ Jù Ni? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999 Adẹ́tẹ̀ Kan Rí Ìwòsàn Gbà! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Jésù Kẹ́kọ̀ọ́ Láti Jẹ́ Onígbọràn Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Kí Ló Máa Ràn Ọ́ Lọ́wọ́ Láti Lóye Bíbélì? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006