Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ bh ojú ìwé 199-ojú ìwé 201 ìpínrọ̀ 4 Jésù Kristi Ni Mèsáyà Tí Ọlọ́run Ṣèlérí Ṣé Àwọn Àsọtẹ́lẹ̀ Nípa Mèsáyà Fẹ̀rí Hàn Pé Jésù Ni Mèsáyà Náà? Ohun Tí Bíbélì Sọ Àwọn Àsọtẹ́lẹ̀ Bíbélì Nípa Mèsáyà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Wọ́n Retí Mèsáyà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Jesu Kristi Kọ́kọ́rọ́ Náà Sí Ìmọ̀ Ọlọrun Ìmọ̀ Tí Ń Sinni Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun Mèsáyà Jí!—2015 Wọ́n Rí Mèsáyà! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Ta Ni Jésù Kristi? Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? “Àwa Ti Rí Mèsáyà Náà” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 “Awa Ti Rí Messia”! Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1992 Jèhófà Gbé Mèsáyà Ìránṣẹ́ Rẹ̀ Ga Àsọtẹ́lẹ̀ Aísáyà—Ìmọ́lẹ̀ fún Gbogbo Aráyé, Apá Kejì