Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ jd orí 8 ojú ìwé 97-110 ‘Kí Ni Jèhófà Ń Béèrè Lọ́wọ́ Rẹ?’ Kí Ni Jèhófà Ń Retí Pé Ká Máa Ṣe? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003 A Óò Máa Rìn Ní Orúkọ Jèhófà Títí Láé! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003 Àwọn Ìránṣẹ́ Jèhófà Ní Ìrètí Tòótọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003 Míkà 6:8—“Máa Rìn ní Ìrẹ̀lẹ̀ Pẹ̀lú Ọlọ́run Rẹ” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì Jèhófà—Ọlọ́run Tó Ń sọ Àsọtẹ́lẹ̀ Tó Sì Ń mú Àsọtẹ́lẹ̀ Ṣẹ Máa Fi Ọjọ́ Jèhófà Sọ́kàn ‘Ìbùkún Títí Kì Yóò Fi Sí Àìní Mọ́’ Máa Fi Ọjọ́ Jèhófà Sọ́kàn Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Àwọn Wòlíì—Míkà Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2014 ‘Jíjẹ́ Kí Ìdájọ́ Òdodo Tú Jáde’ Ṣe Pàtàkì Láti Lè Mọ Ọlọ́run Máa Fi Ọjọ́ Jèhófà Sọ́kàn Ọjọ́ Jèhófà—Ẹṣin Ọ̀rọ̀ Pàtàkì Máa Fi Ọjọ́ Jèhófà Sọ́kàn “Wá Jèhófà” Nípa Jíjọ́sìn Rẹ̀ Lọ́nà Tó Fẹ́ Máa Fi Ọjọ́ Jèhófà Sọ́kàn