Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w11 1/1 ojú ìwé 3-4 Ṣé Òótọ́ Ni Pé Ọgbà Édẹ́nì Jẹ́ Ilé Ẹ̀dá Èèyàn Ní Ìbẹ̀rẹ̀? Ìdí Tí Ọ̀rọ̀ Nípa Ọgbà Édẹ́nì Fi Kàn Ẹ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Ṣé Òótọ́ Ni Pé Ọgbà Édẹ́nì Wà? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Torí Kí Ni Ọlọ́run Ṣe Dá Ilẹ̀ Ayé? Ìgbàgbọ́ Òdodo Ló Máa Mú Kó O Ní Ayọ̀ Ṣé Ayé Máa Di Párádísè Lóòótọ́? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2017 A Mú Ọgbà Edeni Padàbọ̀sípò—Yíká-Ayé Àìléwu Kárí-Ayé Labẹ “Ọmọ-Aládé Alaafia” Báwo Ni Ìgbésí Ayé Ṣe Rí Nínú Ọgbà Édẹ́nì? Tẹ́tí sí Ọlọ́run Kó O Lè Wà Láàyè Títí Láé Ibo Ni Párádísè Tí Bíbélì Sọ Máa Wà? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Ìdí Tí Wọ́n Fi Pàdánù Ibùgbé Wọn Ìwé Ìtàn Bíbélì “Àá Pàdé ní Párádísè!” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2018 Ọlọ́run Dá Ọkùnrin àti Obìnrin Àkọ́kọ́ Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì