Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w12 3/1 ojú ìwé 30-31 ‘Ó Ń Bá A Nìṣó Ní Fífà Mọ́ Jèhófà’ Ó Fún Wa Lómìnira Láti Ṣe Ohun Tó Wù Wá Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Àwòkọ́ṣe—Hesekáyà Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kejì Ọba Kan Jẹ Èrè Ìgbàgbọ́ Rẹ̀ Àsọtẹ́lẹ̀ Aísáyà—Ìmọ́lẹ̀ fún Gbogbo Aráyé, Apá Kìíní Ọlọ́run Ran Hesekáyà Ọba Lọ́wọ́ Ìwé Ìtàn Bíbélì Olùṣọ́ Àgùntàn Méje àti Mọ́gàjí Mẹ́jọ ti Òde Òní Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 “Jìófà . . . Ìwọ Ni Mo Gbẹ́kẹ̀ Lé” Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni—Ìwé Ìpàdé (2017) Báwo Lo Ṣe Nífẹ̀ẹ́ Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run Tó? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999 O Lè Sin Jèhófà Táwọn Òbí Ẹ Ò Bá Tiẹ̀ Ṣe Bẹ́ẹ̀ Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023 Máa Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Àwọn Ọ̀rẹ́ Jèhófà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2016 Ẹ Máa Ṣiṣẹ́ Ìgbàlà Yín Yọrí! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1998