Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w12 4/1 ojú ìwé 23-28 Ó Dáàbò Bo Ìdílé Rẹ̀, Ó Pèsè fún Wọn, Ó sì Lo Ìfaradà Ó Dáàbò Bo Ìdílé Rẹ̀, Ó Pèsè fún Wọn, Ó sì Ní Ìfaradà Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Ó Gba Ìtọ́sọ́nà Àtọ̀runwá Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1995 “Èmi Ha Wà ní Ipò Ọlọ́run Bí?” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015 ‘Èmi Kò Lè Hùwà Búburú Ńlá Yìí’ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014 “Ẹ Jọ̀wọ́, Ẹ Fetí sí Àlá Tí Mo Lá” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014 Àwọn Ẹ̀gbọ́n Jósẹ́fù Kórìíra Rẹ̀ Ìwé Ìtàn Bíbélì Ṣó O Máa Ń Jowú? Òjòwú Làwọn Ẹ̀gbọ́n Jósẹ́fù Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Ó Ń Dàgbà ní Násárẹ́tì Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Jèhófà Ò Gbàgbé Jósẹ́fù Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Ẹrú Tó Ṣègbọràn sí Ọlọ́run Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì