Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w12 8/1 ojú ìwé 24-25 Ẹ̀kọ́ Bíbélì Ẹ̀kọ́ 3 Ẹ̀kọ́ Bíbélì À Ń Múra Láti Lọ Wàásù “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà À Ń Múra Láti Lọ Wàásù Kọrin sí Jèhófà—Àwọn Orin Tuntun Iwọ Ha Ń Tọ Jehofa Lẹhin Lẹ́kùn-ún-rẹ́rẹ́ Bi? Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993 Èmi Nìyí! Rán Mi!” “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà “Èmi Nìyí! Rán Mi” Kọrin sí Jèhófà Máa Fi Gbogbo Ọkàn Rẹ Tẹ̀ Lé Jèhófà Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2021 Àwọn Amí Méjìlá Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì “Jèhófà Ni Olùṣọ́ Àgùntàn Mi” Kọrin sí Jèhófà “Máa Wádìí Dájú Àwọn Ohun Tí Ó Ṣe Pàtàkì Jù” Kọrin sí Jèhófà