Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ mwb19 September ojú ìwé 7 “Ẹ Máa Ronú Lórí Àwọn Nǹkan Yìí” Fílípì 4:8—“Ohunkóhun Tó Jẹ́ Òótọ́, . . . Ẹ Máa Ronú Lórí Àwọn Nǹkan Yìí” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì Jẹ́ Olóòótọ́ Nínú Èrò Rẹ Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023 Àṣàrò Ọkàn Mi “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà Bawo Ni a Se Lè Fi Iwafunfun Kún Igbagbọ Wa? Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993 Àṣàrò Jí!—2014 Bó O Ṣe Lè Yan Eré Ìnàjú Tó Gbámúṣé ‘Ẹ Dúró Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run’ Ìwọ Ha Ń lépa Ìwà Funfun Bí? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997 Àṣàrò Tó Ṣàǹfààní Jí!—2000 Báa Ṣe Lè Ní Èrò Orí Tó Yè Kooro Jí!—1999 Yan Eré Ìnàjú Táá Múnú Jèhófà Dùn Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì