Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ mwb23 November ojú ìwé 16 Ètò Tá A Ṣe Láti Tu Àwọn Tó Wà ní Bẹ́tẹ́lì Nínú Máa Ṣe Àwọn Ìpinnu Tó Fi Hàn Pé O Gbẹ́kẹ̀ Lé Jèhófà Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023 Wá Ìdáhùn Àwọn Ìbéèrè Yìí Ìtòlẹ́sẹẹsẹ Àpéjọ Àyíká 2025-2026 Tí Alábòójútó Àyíká Máa Bá Wa Ṣe Wá Ìdáhùn Àwọn Ìbéèrè Yìí Ìtòlẹ́sẹẹsẹ Àpéjọ Àyíká 2025-2026—Tí Aṣojú Ẹ̀ka Ọ́fíìsì Máa Bá Wa Ṣe Jèhófà Ò Ní Fi Wá Sílẹ̀ Láé Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2025 Máa Rántí Pé Jèhófà Ni “Ọlọ́run Alààyè” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2024 Jẹ́ Onírẹ̀lẹ̀ Kó O sì Gbà Pé Àwọn Nǹkan Kan Wà Tó Ò Mọ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2025 Máa Ka Bíbélì Lójoojúmọ́ Kó O Lè Jẹ́ Ọlọ́gbọ́n Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023 Jèhófà “Ń Mú Àwọn Tó Ní Ọgbẹ́ Ọkàn Lára Dá” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2024 Máa Ṣàkọsílẹ̀ Ìtẹ̀síwájú Rẹ Tẹra Mọ́ Kíkàwé Àti Kíkọ́ni Kí La Kọ́ Nínú Ohun Táwọn Ọkùnrin Olóòótọ́ Sọ Kí Wọ́n Tó Kú? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2024