ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • lfb ojú ìwé 58-59
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 5

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 5
  • Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Jíjàǹfààní Látinú “Ọkà Ọ̀run”
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 11
    Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 4
    Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • Wọ́n Ṣèlérí fún Jèhófà
    Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
Àwọn Míì
Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
lfb ojú ìwé 58-59
Àwọn ọmọ Ísírẹ́lì ń kó mánà jọ

Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 5

Lẹ́yìn oṣù méjì táwọn ọmọ Ísírẹ́lì la Òkun Pupa kọjá, wọ́n dé Òkè Sínáì. Níbẹ̀, Jèhófà bá àwọn ọmọ Ísírẹ́lì dá májẹ̀mú pé wọ́n máa jẹ́ èèyàn òun. Ó dáàbò bò wọ́n, ó sì pèsè gbogbo ohun tí wọ́n nílò. Bí àpẹẹrẹ, ó fún wọn ní mánà, kò jẹ́ kí aṣọ wọn gbó, ó sì tún fún wọn níbi tó dáa láti gbé. Tó o bá jẹ́ òbí, jẹ́ kọ́mọ ẹ mọ ìdí tí Jèhófà fi fún àwọn ọmọ Ísírẹ́lì ní Òfin, àgọ́ ìjọsìn àtàwọn àlùfáà. Jẹ́ kó rí i pé ó ṣe pàtàkì ká máa mú ìlérí wa ṣẹ, ká jẹ́ onírẹ̀lẹ̀, ká sì jẹ́ adúrósinsin sí Jèhófà.

Ẹ̀KỌ́ PÀTÀKÌ

  • Tó o bá ṣèlérí fún Jèhófà, rí i dájú pé o mú ìlérí ẹ ṣẹ

  • Àwọn tó bá ń gbéra ga, tí wọn kì í gbọ́ràn, tó sì jẹ́ pé tara wọn nìkan ni wọ́n mọ̀, ìgbẹ̀yìn wọn kì í dáa

  • Jèhófà ṣe sùúrù fáwọn ọmọ Ísírẹ́lì, ó sì bójú tó wọn kódà nígbà tí wọ́n ṣàìgbọràn sí i

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́