ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • km 10/09 ojú ìwé 3
  • Àpótí Ìbéèrè

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Àpótí Ìbéèrè
  • Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2009
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • ‘À Ń Gbèjà Ìhìn Rere, A sì Fìdí Rẹ̀ Múlẹ̀ Lọ́nà Òfin’
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023
  • “Jẹ́rìí Kúnnákúnná” Nígbà Tó O Bá Ń Wàásù Nílé Elérò Púpọ̀
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2008
  • Jọ̀wọ́ Tètè Lọ
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2003
  • Ààbò Táwọn Ọlọ́pàá Ń Pèsè—Ìrètí àti Ìbẹ̀rù Táwọn Èèyàn Ní Nípa Rẹ̀
    Jí!—2002
Àwọn Míì
Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2009
km 10/09 ojú ìwé 3

Àpótí Ìbéèrè

◼ Kí ló yẹ kó o ṣe bí wọ́n bá ní kó o má wàásù níbìkan?

Láwọn ìgbà míì, àwọn ọlọ́pàá máa ń sọ fún àwọn akéde tó wà lẹ́nu iṣẹ́ òjíṣẹ́ pé ohun tí wọ́n ń ṣe lòdì sí òfin, wọ́n á sì ní kí wọ́n má ṣe wàásù mọ́. Bí wọ́n bá sọ bẹ́ẹ̀, ńṣe ni kó o bọ̀wọ̀ fún wọn kó o sì tètè fi ìpínlẹ̀ ìwàásù náà sílẹ̀. (Mát. 5:41; Fílí. 4:5) Má ṣe gbìyànjú láti yanjú ìṣòro náà fúnra rẹ nípa ṣíṣàlàyé àwọn ẹ̀tọ́ tá a ní lábẹ́ òfin. Bó bá ṣeé ṣe, dọ́gbọ́n wo orúkọ àti nọ́ńbà ìdánimọ̀ ọlọ́pàá náà. Lẹ́yìn náà, tètè sọ fún àwọn alàgbà, kí wọ́n lè fi ìṣẹ̀lẹ̀ náà tó ẹ̀ka ọ́fíìsì létí. Bákan náà, bí ẹnì kan tó ń bójú tó ilé tàbí ẹni tó ń ṣojú fún àwọn tó ń gbé nínú ilé elérò púpọ̀ bá ní kó o jáde nílé náà, yára fi ibẹ̀ sílẹ̀, kó o sì sọ ohun tó ṣẹlẹ̀ fún àwọn alàgbà. Bá a bá fi sùúrù àti ìrẹ̀lẹ̀ bá àwọn tó wà ní ipò àṣẹ lò, èyí á jẹ́ ká yẹra fún àwọn ìṣòro tí kò pọn dandan.—Òwe 15:1; Róòmù 12:18.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́