ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb16 March ojú ìwé 4
  • Jóòbù Pa Ìwà Títọ́ Rẹ̀ Mọ́ Nígbà Àdánwò

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Jóòbù Pa Ìwà Títọ́ Rẹ̀ Mọ́ Nígbà Àdánwò
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni​—Ìwé Ìpàdé (2016)
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Jóòbù Gbé Orúkọ Jèhófà Ga
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009
  • “Mi Ò Ní Fi Ìwà Títọ́ Mi Sílẹ̀!”
    Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn
  • Jóòbù Pa Ìwà Títọ́ Rẹ̀ Mọ́
    Kí Ló Wà Nínú Bíbélì?
  • Àwọn Kókó Pàtàkì Látinú Ìwé Jóòbù
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni​—Ìwé Ìpàdé (2016)
mwb16 March ojú ìwé 4

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | JÓÒBÙ 1-5

Jóòbù Pa Ìwà Títọ́ Rẹ̀ Mọ́ Nígbà Àdánwò

Sátánì ń wo Jóòbù láti òkè

Ilẹ̀ Úsì ni Jóòbù ń gbé lásìkò tí àwọn ọmọ Ísírẹ́lì wà lóko ẹrú ní Íjíbítì. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé Jóòbù kì í ṣe ọmọ Ísírẹ́lì, tọkàntọkàn ló fi sin Jèhófà. Ó ní ìdílé ńlá, ọlọ́rọ̀ ni, ẹnu rẹ̀ sì tólẹ̀ nílùú. Àwọn èèyàn mọ̀ ọ́n sí àgbà agbani-nímọ̀ràn àti onídàájọ́ tí kì í ṣe ojúsàájú. Ó lawọ́ sí àwọn aláìní àti àwọn tí kò rí jájẹ. Ọkùnrin oníwà títọ́ ni Jóòbù.

Jóòbù fi hàn kedere pé Jèhófà lẹni tó ṣe pàtàkì jù lọ ní ìgbésí ayé òun

1:8-11, 22; 2:2-5

  • Sátánì kíyè sí ìwà títọ́ Jóòbù. Kò jiyàn pé Jóòbù ń ṣègbọràn sí Ọlọ́run. Kàkà bẹ́ẹ̀, ohun tó ń mú kí Jóòbù ṣègbọràn ni ẹ̀sùn tó fi kàn án dá lé

  • Sátánì sọ pé torí ohun tí Jóòbù ń rí gbà lọ́wọ́ Jèhófà ló ṣe ń sìn ín

  • Jèhófà gba Sátánì láyè láti gbógun ti ọkùnrin olóòótọ́ yẹn kó lè mọ̀ pé ẹ̀sùn èké ló fi kàn án. Gbogbo ohun tí Jóòbù ní pátá ni Sátánì pa run

  • Jóòbù pa ìwà títọ́ rẹ̀ mọ́, àmọ́ Sátánì sọ pé gbogbo èèyàn ò lè pa ìwà títọ́ wọn mọ́ sí Jèhófà

  • Jóòbù ò dẹ́ṣẹ̀ bẹ́ẹ̀ sì ni kò dá Ọlọ́run lẹ́bi fún gbogbo ohun tó ṣẹlẹ̀ sí i

Ìbànújẹ́ dorí Jóòbù kodò torí àjálù tó bá a
    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́