ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb17 November ojú ìwé 2
  • “Wá Jèhófà, Kí O sì Máa Wà Láàyè Nìṣó”

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • “Wá Jèhófà, Kí O sì Máa Wà Láàyè Nìṣó”
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni​—Ìwé Ìpàdé (2017)
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ǹjẹ́ O Máa Ń Béèrè Pé “Jèhófà Dà?”
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003
  • Ẹ Wá Jèhófà, Olùṣàyẹ̀wò Ọkàn
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004
  • Ohun Tó Lè Ràn Ẹ́ Lọ́wọ́
    Jí!—2020
  • Ẹ̀yin Ọ̀dọ́—Ẹ Fi Ìpìlẹ̀ Tí Ó Dára Lọ́pọ̀lọpọ̀ Lélẹ̀ De Ẹ̀yìn Ọ̀la
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2003
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni​—Ìwé Ìpàdé (2017)
mwb17 November ojú ìwé 2

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | ÁMÓSÌ 1-9

“Wá Jèhófà, Kí O sì Máa Wà Láàyè Nìṣó”

5:6, 14, 15

Kí ló túmọ̀ sí láti wá Jèhófà?

  • Ó túmọ̀ sí pé ká túbọ̀ máa kẹ́kọ̀ọ́ nípa Jèhófà ká sì máa tẹ̀ lé àwọn ìlànà rẹ̀

Kí ló ṣẹlẹ̀ sí àwọn ọmọ Ísírẹ́lì nígbà tí wọn kò wá Jèhófà mọ́?

  • Wọ́n dẹni tí kò ‘kórìíra ohun búburú mọ́, wọn ò sì nífẹ̀ẹ́ ohun rere’

  • Bí wọ́n á ṣe tẹ́ ara wọn lọ́rùn ni wọ́n ń lé

  • Wọn kò tẹ̀ lé ìtọ́ni Jèhófà

    Ọmọ Ísírẹ́lì kan ń mutí àmujù ó sì ń jẹ àjẹkì

Kí làwọn nǹkan tí Jèhófà ti pèsè fún wa tó máa ràn wá lọ́wọ́ láti máa wá a?

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́