ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb20 August ojú ìwé 5
  • Fi Iṣẹ́ Aṣáájú-Ọ̀nà Yin Jèhófà

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Fi Iṣẹ́ Aṣáájú-Ọ̀nà Yin Jèhófà
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2020
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • A Ń Fẹ́—30,000 Aṣáájú Ọ̀nà Olùrànlọ́wọ́
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—1997
  • A Ní Àǹfààní Púpọ̀ Sí I Láti Yin Jèhófà
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2013
  • Ohun Pàtàkì Tó Yẹ Ká Fojú Sùn Lọ́dún Iṣẹ́ Ìsìn Tó Ń Bọ̀ Yìí
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2007
  • Ṣètò Báyìí Láti Ṣe Púpọ̀ Sí I Lẹ́nu Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Rẹ
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2012
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2020
mwb20 August ojú ìwé 5
Arákùnrin kan ń ka Bíbélì fún ọkùnrin kan ní etíkun.

MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI

Fi Iṣẹ́ Aṣáájú-Ọ̀nà Yin Jèhófà

Ó yẹ káwọn ọmọ Ísírẹ́lì máa yin Jèhófà torí pé ọ̀pọ̀ nǹkan ló ṣe fún wọn. Bí àpẹẹrẹ, ó mú wọn jáde kúrò ní Íjíbítì, ó sì gbà wọ́n sílẹ̀ lọ́wọ́ àwọn ọmọ ogun Fáráò! (Ẹk 15:​1, 2) Bákan náà lónìí, Jèhófà ò ṣíwọ́ fifi àánú hàn sáwọn èèyàn rẹ̀. Báwo la ṣe lè fi hàn pé a moore?​—Sm 116:12.

Ọ̀nà kan tó o lè gbà ṣe bẹ́ẹ̀ ni pé kó o ṣiṣẹ́ aṣáájú-ọ̀nà olùrànlọ́wọ́ tàbí aṣáájú-ọ̀nà déédéé. O lè bẹ Jèhófà pé kó jẹ́ kó wù ẹ́, kó sì tún fún ẹ lágbára láti ṣe iṣẹ́ náà. (Flp 2:13) Ọ̀pọ̀ ló jẹ́ pé iṣẹ́ aṣáájú-ọ̀nà olùrànlọ́wọ́ ni wọ́n kọ́kọ́ fi bẹ̀rẹ̀. O lè pinnu bóyá ọgbọ̀n (30) tàbí àádọ́ta (50) wákàtí lo máa ṣe láwọn oṣù March àti April àti láwọn oṣù tí alábòójútó àyíká bá bẹ ìjọ yín wò. Tó o bá rí ayọ̀ tó wà nínú iṣẹ́ aṣáájú-ọ̀nà olùrànlọ́wọ́, ìyẹn lè mú kó wù ẹ́ láti di aṣáájú-ọ̀nà déédéé. Kódà, a ti rí àwọn tó jẹ́ pé ọ̀pọ̀ wákàtí ni wọ́n fi ń ṣiṣẹ́ oúnjẹ òòjọ́ àtàwọn tó ń ṣiṣẹ́ bó-o-jí-o-jí-mi títí kan àwọn tó ní àìlera síbẹ̀ tí wọ́n jẹ́ aṣáájú-ọ̀nà déédéé. (mwb16.07 8) Kò sí àní-àní pé, ìsapá yòówù ká ṣe láti yin Jèhófà tó bẹ́ẹ̀, ó jù bẹ́ẹ̀ lọ!​—1Kr 16:25.

WO FÍDÍÒ NÁÀ ÀWỌN TẸ̀GBỌ́N-TÀBÚRÒ MẸ́TA NÍ ORÍLẸ̀-ÈDÈ MÒǸGÓLÍÀ, KÓ O SÌ DÁHÙN ÀWỌN ÌBÉÈRÈ YÌÍ:

  • Apá kan nínú fídíò ‘Àwọn Tẹ̀gbọ́n-Tàbúrò Mẹ́ta Ní Orílẹ̀-Èdè Mòǹgólíà.’ Undraa, tó jẹ́ ọ̀kan nínú àwọn aṣáájú-ọ̀nà náà fẹ́ wọ ọkọ̀.

    Àwọn ìṣòro wo làwọn mẹ́tẹ̀ẹ̀ta borí kí wọ́n lè di aṣáájú-ọ̀nà?

  • Apá kan nínú fídíò ‘Àwọn Tẹ̀gbọ́n-Tàbúrò Mẹ́ta Ní Orílẹ̀-Èdè Mòǹgólíà.’ Oyun, tó jẹ́ ọ̀kan nínú àwọn aṣáájú-ọ̀nà náà ń ṣiṣẹ́ ní ilé ìjẹun ní Bẹ́tẹ́lì.

    Àwọn ìbùkún wo ni wọ́n rí?

  • Apá kan nínú fídíò ‘Àwọn Tẹ̀gbọ́n-Tàbúrò Mẹ́ta Ní Orílẹ̀-Èdè Mòǹgólíà.’ Dorjkhand, tó jẹ́ ọ̀kan nínú àwọn aṣáájú-ọ̀nà náà ń wàásù fún ọkùnrin kan.

    Àwọn àǹfààní iṣẹ́ ìsìn míì wo ni ọwọ́ wọn ti tẹ̀ torí pé wọ́n ṣiṣẹ́ aṣáájú-ọ̀nà déédéé?

  • Apá kan nínú fídíò ‘Àwọn Tẹ̀gbọ́n-Tàbúrò Mẹ́ta Ní Orílẹ̀-Èdè Mòǹgólíà.’ Àwọn ọmọ ìyá mẹ́ta tó jẹ́ aṣáájú-ọ̀nà àti ìyá wọn.

    Báwo ni àpẹẹrẹ wọn ṣe ran àwọn míì lọ́wọ́?

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́