ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb22 November ojú ìwé 4
  • Jèhófà Ṣe Ohun Tó Dà Bíi Pé Kò Ṣeé Ṣe

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Jèhófà Ṣe Ohun Tó Dà Bíi Pé Kò Ṣeé Ṣe
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Jèhófà Fìyà Jẹ Obìnrin Burúkú Kan
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Sùúrù Jèhófà Níbi Tó Mọ
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Àwọn Tó Wà Pẹ̀lú Wa Pọ̀ Ju Àwọn Tó Wà Pẹ̀lú Wọn
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Máa Fi Ọjọ́ Jèhófà Sọ́kàn
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
mwb22 November ojú ìwé 4

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN

Jèhófà Ṣe Ohun Tó Dà Bíi Pé Kò Ṣeé Ṣe

Lásìkò tí iyàn mú gan-an, Jèhófà sọ pé oúnjẹ máa pọ̀ rẹpẹtẹ lọ́jọ́ kejì (2Ọb 7:1; it-1 716-717)

Ọmọ Ísírẹ́lì kan tó jẹ́ òṣìṣẹ́ láàfin sọ pé ohun tí Jèhófà sọ ò ṣeé ṣe (2Ọb 7:2)

Jèhófà ṣe ohun tó dà bíi pé kò ṣeé ṣe (2Ọb 7:6, 7, 16-18)

Tọkọtaya kan tó jẹ́ Ẹlẹ́rìí Jèhófà wà nílé oúnjẹ, wọ́n sì ń wo ìròyìn nínú tẹlifíṣọ̀n nípa àwọn alákòóso ayé tó ń ṣèpàdé. Gbogbo àwọn tó wà nílé oúnjẹ náà ń wo ìròyìn yìí.

Jèhófà sọ pé ayé búburú yìí máa pa run lójijì, lásìkò tẹ́nikẹ́ni ò retí. (1Tẹ 5:2, 3) Kí nìdí tó fi ṣe pàtàkì pé ká gba ohun tí Jèhófà bá sọ gbọ́?

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́