ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb19 May ojú ìwé 2
  • “A Kò Juwọ́ Sílẹ̀”

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • “A Kò Juwọ́ Sílẹ̀”
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2019
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Awọn Ìdílé Kristian Máa Ń Ṣe Nǹkan Papọ̀
    Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993
  • Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí
    Jí!—2022
  • Jèhófà Máa Ń Gbé Àwọn Aláìsàn Ró
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni​—Ìwé Ìpàdé (2016)
  • Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí
    Jí!—2022
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2019
mwb19 May ojú ìwé 2

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | 2 KỌ́RÍŃTÌ 4-6

“A Kò Juwọ́ Sílẹ̀”

4:16-18

Arákùnrin kan tí ara ẹ̀ kò yá ń ronú bí ayé tuntun ṣe máa rí

Ẹ fojú inú wo ìdílé méjì tó ń gbé nínú ilé àtijọ́ kan tó ti bà jẹ́. Ìdílé kan kárí sọ, inú wọn ò sì dùn, a ti mọ ìdí tó fi rí bẹ́ẹ̀. Àmọ́ ó yà wá lẹ́nu pé ńṣe ni inú ìdílé kejì ń dùn. Kí nìdí? Ìdí ni pé ìdílé kejì máa tó kó lọ sí ilé tuntun míì tó rẹwà gan-an.

Lóòótọ́ “gbogbo ìṣẹ̀dá jọ ń kérora nìṣó, wọ́n sì jọ wà nínú ìrora títí di báyìí,” àmọ́ àwa ìránṣẹ́ Ọlọ́run ní ìrètí pé nǹkan ṣì máa dáa. (Ro 8:22) Bó tilẹ̀ jẹ́ pé ọjọ́ pẹ́ tí àwọn ìṣòro ti ń bá wa fínra, àmọ́ a mọ̀ dáadáa pé ó “jẹ́ fún ìgbà díẹ̀,” ó sì fúyẹ́ tá a bá fi wéra pẹ̀lú ìyè ayérayé nínú ayé tuntun. Tá a bá ń gbájú mọ́ àwọn ìbùkún tá a máa gbádùn nínú Ìjọba Ọlọ́run lọ́jọ́ iwájú, ìyẹn máa ràn wá lọ́wọ́ láti ní ayọ̀, a ò sì ní juwọ́ sílẹ̀.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́