Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ be ojú ìwé 27-ojú ìwé 32 ìpínrọ̀ 4 Ìkẹ́kọ̀ọ́ Lérè Mú Kí Ìkẹ́kọ̀ọ́ Rẹ Sunwọ̀n Sí I! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2019 Kíkẹ́kọ̀ọ́ Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run Déédéé Gẹ́gẹ́ Bí Ìdílé Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999 Ẹ̀yin Ìdílé, Ẹ Máa Yin Ọlọ́run Gẹ́gẹ́ Bí Apá kan Ìjọ Rẹ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999 Máa Ṣe Bí Ọba Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2002 Apá Kejì: Bí A Ṣe Lè Darí Àwọn Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì Tí Yóò Máa Tẹ̀ Síwájú Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2004 Ìkẹ́kọ̀ọ́ Ìdílé Tí Ń Mú Ìdùnnú Wá Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997 Ẹ̀yin Olórí Ìdílé—Ẹ Jẹ́ Kí Ìtòlẹ́sẹẹsẹ Àwọn Nǹkan Tẹ̀mí Máa Bá A Lọ Láìdáwọ́dúró Nínú Ìdílé Yín Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2002 Ìwọ Ha Ń Gbádùn Ìdákẹ́kọ̀ọ́ Bí? Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1994 Kíkẹ́kọ̀ọ́—Ó Ṣàǹfààní, Ó Sì Gbádùn Mọ́ni Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2000 Ọ̀nà Wo Ló Dáa Jù Láti Gbà Múra Ìpàdé Ìjọ Sílẹ̀? Àwọn Wo Ló Ń Ṣe Ìfẹ́ Jèhófà Lóde Òní?