Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ be ojú ìwé 47-ojú ìwé 51 Mímúra Ọ̀rọ̀ Tó O Máa Sọ fún Ìjọ Sílẹ̀ Bí Akẹ́kọ̀ọ́ Ṣe Lè Múra Iṣẹ́ Ilé Ẹ̀kọ́ Sílẹ̀ Jàǹfààní Nínú Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run Mú Ọ̀rọ̀ Rẹ Jáde Láti Ibi Tí A Ti Yanṣẹ́ fún Ọ Jàǹfààní Nínú Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run Ṣíṣe Ìlapa Èrò Jàǹfààní Nínú Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run Mímúra Àsọyé fún Gbogbo Ènìyàn Sílẹ̀ Jàǹfààní Nínú Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run Lílo Ìlapa Èrò Jàǹfààní Nínú Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run Jàǹfààní Láti Inú Ilé Ẹ̀kọ́ Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìṣàkóso Ọlọrun fún 1996—Apá 2 Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—1996 Jàǹfààní Láti Inú Ìtòlẹ́sẹẹsẹ Ilé Ẹ̀kọ́ Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìṣàkóso Ọlọ́run fún Ọdún 1999 Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—1998 Ilé Ẹ̀kọ́ Tó Ń Mú Wa Gbára Dì fún Ohun Tó Ṣe Pàtàkì Jù Lọ Nígbèésí Ayé Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2002 Jẹ́ Kí Àwùjọ Rí Ẹ̀kọ́ Kọ́ Nínú Ọ̀rọ̀ Rẹ Jàǹfààní Nínú Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run ti Ọdún 2015 Máa Jẹ́ Kí Ọ̀nà Tí A Gbà Ń Kọ́ni Sunwọ̀n Sí I Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2014