Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ be ẹ̀kọ́ 22 ojú ìwé 153-ojú ìwé 156 ìpínrọ̀ 5 Lílo Ìwé Mímọ́ Bí Ó Ti Yẹ Jẹ́ Kí Ìdí Tó O Fi Ka Ìwé Mímọ́ Ṣe Kedere Tẹra Mọ́ Kíkàwé Àti Kíkọ́ni Nínasẹ̀ Ìwé Mímọ́ Lọ́nà Tó Gbéṣẹ́ Jàǹfààní Nínú Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run Jẹ́ Kí Ẹ̀kọ́ Rẹ Máa Yíni Lérò Pa Dà Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2010 Nasẹ̀ Ìwé Mímọ́ Lọ́nà Tó Yẹ Tẹra Mọ́ Kíkàwé Àti Kíkọ́ni Apá Kẹta: Bí A Ṣe Lè Darí Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì Tí Yóò Máa Tẹ̀ Síwájú Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2004 Máa Lo “Idà Ẹ̀mí” Lọ́nà Tó Jáfáfá Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Kọ́ Bí A Ṣe Ń Jẹ́ Olùkọ́ Tó Múná Dóko Jàǹfààní Nínú Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run Fífi Ìtẹnumọ́ Yíyẹ Ka Ìwé Mímọ́ Jàǹfààní Nínú Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run “Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run . . . Ń Sa Agbára” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2017 Fúnni Níṣìírí Láti Lo Bíbélì Jàǹfààní Nínú Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run