Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ cf ojú ìwé 24 ‘Wá Wo’ Kristi “Ọlọ́gbọ́n ni” Sún Mọ́ Jèhófà Kí Jésù Tó Bẹ̀rẹ̀ Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Rẹ̀ Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Ki Ni Ihinrere Naa Jẹ́ Niti Gidi? Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1992 “Àwọn Èèyàn Orílẹ̀-Èdè . . . Gba Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” ‘Agbára Rẹ̀ Ń Bani Lẹ́rù’ Sún Mọ́ Jèhófà Ìbẹ̀rẹ̀ Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Jésù Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Ohun Tí Mo Rò—Àwọn Òbí Rẹ Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kejì “Ẹ̀mí Mímọ́ Rán Wọn Jáde” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” “Wọ́n Bẹ̀rẹ̀ Sí Í Ṣe Inúnibíni Tó Lágbára Sí Ìjọ” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” “Jèhófà Nífẹ̀ẹ́ Ìdájọ́ Òdodo” Sún Mọ́ Jèhófà