Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ jr orí 7 ojú ìwé 81-91 “Ọkàn tí Àárẹ̀ Mú Ni Èmi Yóò Tẹ́ Lọ́rùn ní Kíkún” “Èmi Kò Lè Dákẹ́” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà Àwọn Wo Ló Yẹ Kó O Yàn Lọ́rẹ̀ẹ́? Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà “Mo Ti Fi Ọ̀rọ̀ Mi sí Ẹnu Rẹ” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà Jèhófà Rán Jeremáyà Pé Kó Lọ Wàásù Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Ǹjẹ́ O Máa Ń Béèrè Lójoojúmọ́ Pé, “Jèhófà Dà?” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà “Kí O sì Sọ Ọ̀rọ̀ Yìí Fún Wọn” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà Ẹ Jẹ́ Onígboyà Bíi Jeremáyà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 “Jèhófà Ti Ṣe Ohun Tí ó Ní Lọ́kàn” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà Ẹ Wà Lójúfò Bíi Ti Jeremáyà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Jeremáyà Ń Bá A Lọ Láti Sọ̀rọ̀ Nípa Jèhófà Kọ́ Ọmọ Rẹ