Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ ld apá 2 ojú ìwé 6-7 Apa 2 Ta Ni Ọlọ́run Tòótọ́? Tẹ́tí sí Ọlọ́run Kó O Lè Wà Láàyè Títí Láé Ta Ló Ṣe Pàtàkì Jù Lọ ní Ìgbésí Ayé Rẹ? Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni—Ìwé Ìpàdé (2016) Jèhófà Dáhùn Àdúrà Àtọkànwá Tí Ìránṣẹ́ Rẹ̀ Kan Gbà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Ìfihàn 21:1—“Ọ̀run Tuntun Kan àti Ayé Tuntun Kan” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì Báwo Ni Ọ̀run Ṣe Rí? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Ohun Tí Bíbélì Sọ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 Kí Làwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Ìṣípayá Túmọ̀ Sí? Ohun Tí Bíbélì Sọ Ta Ni Ọlọrun? Kí Ni Ọlọ́run Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa? Àwọn Wo Ló Ń Lọ sí Ọ̀run? Ohun Tí Bíbélì Sọ Kí Nìdí Tí Ẹ Fi Ń Jẹ́ Ẹlẹ́rìí Jèhófà? Àwọn Ìbéèrè Táwọn Èèyàn Sábà Máa Ń Béèrè Nípa Ẹlẹ́rìí Jèhófà