Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ ll apá 13 ojú ìwé 28-29 Kí La Lè Ṣe Láti Mú Inú Ọlọ́run Dùn? Àwọn Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run Máa Ń Sá fún Ohun Búburú Ìwọ Lè Di Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run! Àwọn Àṣà Tí Ọlọrun Kórìíra Kí Ni Ọlọ́run Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa? Apa 13 Tẹ́tí sí Ọlọ́run Ẹ Gbé Jèhófà Ga Nítorí Òun Nìkan Ni Ọlọ́run Tòótọ́ Jọ́sìn Ọlọ́run Tòótọ́ Kan Ṣoṣo Náà Ọ̀nà Tó Tọ́ Láti Jọ́sìn Ọlọ́run Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Ta Ni Ọlọrun? Kí Ni Ọlọ́run Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa? Bá a Ṣe Lè Nífẹ̀ẹ́ Ọmọnìkejì Wa Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 Kọ Ẹ̀sìn Èké Sílẹ̀! Ìwọ Lè Di Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run! “Ẹ Sún Mọ́ Ọlọ́run, Á sì Sún Mọ́ Yín” Sún Mọ́ Jèhófà Nífẹ̀ẹ́ Ọlọ́run Tó Nífẹ̀ẹ́ Rẹ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006