Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ jl ẹ̀kọ́ 18 Báwo La Ṣe Ń Ṣèrànwọ́ fún Àwọn Ará Wa Tí Àjálù Bá? Ṣé Ẹ Máa Ń Ṣèrànwọ́ Nígbà Àjálù? Àwọn Ìbéèrè Táwọn Èèyàn Sábà Máa Ń Béèrè Nípa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Tá A Fi Ń Ṣe Ìrànwọ́ Ìjọba Ọlọ́run Ti Ń Ṣàkóso! Bá A Ṣe Lè Ṣèrànwọ́ Tí Àjálù Bá Ṣẹlẹ̀ Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023 Ọ̀nà Wo La Lè Gbà Ṣèrànwọ́? Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2005 Àpótí Ìbéèrè Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—1997 Ran Àwọn Ará Lọ́wọ́ Kí Wọ́n Lè Fara Dà Á Nígbà Ìṣòro Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2022 Tu Àwọn Tó Ń Ṣọ̀fọ̀ Nínú Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003 Bá A Ṣe Pèsè Ìrànwọ́ Lọ́dún 2021—A Ò Pa Àwọn Arákùnrin Àtàwọn Arábìnrin Wa Tì Bá A Ṣe Ń Ná Owó Tẹ́ Ẹ Fi Ń Ṣètọrẹ Bá A Ṣe Ṣèrànwọ́ Nígbà Àjálù Lọ́dún 2022—A Fi Hàn Pé A Nífẹ̀ẹ́ Àwọn Ará Bá A Ṣe Ń Ná Owó Tẹ́ Ẹ Fi Ń Ṣètọrẹ Ṣé O Ti Múra Sílẹ̀? Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2020