Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ jy ojú ìwé 190-191 Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Tí Jésù Pa Dà Ṣe ní Ìlà Oòrùn Jọ́dánì Kí Jésù Tó Bẹ̀rẹ̀ Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Rẹ̀ Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Ìbẹ̀rẹ̀ Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Jésù Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Tó Ta Yọ Tí Jésù Ṣe ní Gálílì Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Tí Jésù Ṣe Kẹ́yìn Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Tí Jésù Pa Dà Ṣe ní Jùdíà Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè “Ọ̀run Ṣí Sílẹ̀” Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò! Ìwàásù Orí Òkè Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì ‘Èmi Yóò Máa Gbé ní Àárín Àwọn Èèyàn Náà’—Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Pa Dà Bọ̀ Sípò Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò! “Èmi Yóò Fi Ìtara Gbèjà Orúkọ Mímọ́ Mi”—Ìjọsìn Mímọ́ Borí Àtakò Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò! Àjọṣe Rẹ Pẹ̀lú Ọlọ́run Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kejì