Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ bhs orí 3 ojú ìwé 29-39 Kí Ni Ọlọ́run Ní Lọ́kàn fún Aráyé? Kí Nìdí Tí Ìyà Fi Pọ̀ Láyé? Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Àwọn Kan Wà Nípò Tó Ga Ju Tiwa Lọ Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà Kí Ni Ète Ọlọrun fún Ilẹ̀ Ayé? Kí Ni Ọlọ́run Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa? Báwo Ni Ìgbésí Ayé Ṣe Rí Nínú Ọgbà Édẹ́nì? Tẹ́tí sí Ọlọ́run Kó O Lè Wà Láàyè Títí Láé Àwọn Olùṣàkóso Ní Ilẹ̀-Àkóso Ẹ̀mí Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1995 Ìdí Tí Ìwà Ibi Ṣì Fi Wà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Kí Nìdí Tí Nǹkan Burúkú Fi Ń Ṣẹlẹ̀ Tá A sì Ń Jìyà? Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì A Sọ Párádísè Nù Kí Ló Wà Nínú Bíbélì? Ádámù àti Éfà Ṣàìgbọràn sí Ọlọ́run Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Ibo Là Ń Lọ Tá A Bá Kú? Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa?