Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w10 6/15 ojú ìwé 25-29 Bá a Ṣe Lè Rí Ìtura Nínú Àwọn Nǹkan Tẹ̀mí “Ẹ Gba Àjàgà Mi Sọ́rùn Yín” Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2008 “Ẹ Wá Sọ́dọ̀ Mi, . . . Màá sì Tù Yín Lára” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2019 Oògùn Ajẹ́bíidán Fún Másùnmáwo Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001 “Àjàgà Mi Jẹ́ Ti Inúrere Ẹrù Mi Sì Fúyẹ́” Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1995 Ìrànlọ́wọ́ fún Àwọn Ìdílé Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2011 Mátíù 11:28-30—“Ẹ Wá Sọ́dọ̀ Mi . . . Èmi Yóò Fún Yín Ní Ìsinmi” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì ‘Wíwàásù Ọ̀rọ̀ Náà’ Ń Mú Ìtura Wá Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2002 Ìkésíni Onífẹ̀ẹ́ Sí Àwọn Tí Àárẹ̀ Mú Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1995 Ǹjẹ́ Àwọn Èèyàn Ń Rí Ìtura Lọ́dọ̀ Rẹ? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Ǹjẹ́ Ó Yẹ Ká Máa Ya Ọjọ́ Kan Sọ́tọ̀ Lọ́sọ̀ọ̀sẹ̀ Gẹ́gẹ́ Bí Ọjọ́ Mímọ́? Jí!—2012